แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กดเอาลูกสาวผู้พัน17ปี เพราะโมโห+เงี่ยน

Go down

กดเอาลูกสาวผู้พัน17ปี เพราะโมโห+เงี่ยน Empty กดเอาลูกสาวผู้พัน17ปี เพราะโมโห+เงี่ยน

ตั้งหัวข้อ  ชายมิ๊ก Thu Jan 28, 2010 1:42 am

ผมเป็นทหารเกณท์ผลัด1/51ประจำที่โคราช อายุ22ปีเป็นคนตัวเล็กสูง171หน้าตาคมเป็นลูกผสมอิสานใต้คับ ผมพอฝึกเสร็จก็ได้ถูกเลือกให้มาอยู่บ้านผ.บ กองพัน ท่านมีลูกสาวเรียนม.5 ในร.ร มีชื่อแห่งหนึ่งในโคราช อยู่กับแม่บ้าน1คนและลูกชายแม่บ้าน1คนเรื่องมีอยู่ว่า วันหนึ่งท่าน ผ.บ มีภาระกิจด่วนที่อุดรธานี6วัน จึงให้ผม เฝ้าดูแล ภายในบ้าน เพราะตลอดเวลาที่อยู่กับท่านมาประมาณ7เดือนผมเป็นที่ไวใจของท่านมาก ผมเป็นคนไม่ค่อยพูดค่อยจา ยกเวนแต่เวลาเมา และอีกอย่างนิสสัยส่วนตัวของผมอีกอย่างก็คือ ผมเป็นคนที่ชอบเรื่องเซ็กส์มากถือว่ามากทีเดียว80%ของชีวิตรเลยก็ว่าได้ วันที่2ที่ท่านไม่อยู่บ้านแม่บ้านก็ลากลับบ้าน2วันบอกญาติแกเสียโทรบอกท่านเรียบร้อยแล้ว ผมอยู่บ้านกับไอ้เอกอาย16ปีลูกของป้า และคุรหนูบี คุณหนูแกเป็นคนปากดี ทำตัวแร็ดๆ เรียบร้อยหน่อยแต่เวลาอยู่ต่อหน้าพ่อของเธอ ทำตัวคล้ายๆทอมแต่ไม่ใช่ แต่งตัวไม่อยากพากคับบางครั้งผมมองแกผมยังมีอารมแอบไปชักว่าวเลยคับ พอตกช่วงเย็นวันศุกร์ผมชวนไอ้เอกกินเหล้า มันบอกว่าเดี๋ยวตัดหญ้าเสร็จดวนกันเลยลูกพี่ ผมเลยจัดเหล้า2กลมโซดาน้ำแข็งพร้อมผมนั่งกินกับไอ้เอก2คน ถึงประมาณ2ทุ่มครึ่ง ผมคิดแปลกใจว่าทำไมวันนี้หนูบีทำไมยังไม่กลับมาที่บ้าน พอสักพักแกก็เดนเข้ามามีผู้ชายมาส่งด้วยผมก้เลยเดินเข้าไปถาม ว่าทำไมกลับบ้านค่ำจังคับ แล้วผู้ชายคนนั้นเป็นใคร แกคงคิดว่าผมชอบแกมั้งคับ แกทำหน้าเหมือนไม่พอใจแล้วบอกว่า "แล้วจะมาเสือกอะไรด้วย นั่งถอดเสื้อกินเหล้าอยู่ในบ้านชั้นยังไม่ด่าเลยนะ ที่นี่ไม่ใช่ ที่ก่อสร้างนะ แล้วถ้าพ่อรู้หละก็ว่ามีผู้ชายมาส่งชั้นพวกแกเตรียมตัวเลย ตบท้ายด้วยคำว่า..แม่ง"ผมฟังแล้วเคืองโคตรๆแต่ก้ไม่กล้าด่าตอบไปเพราะคิดว่าเป็นลูกท่านเดี๋ยวซวย ได้แค่บอกว่าผมแค่หวังดี เป็นห่วง เธอบอกผมว่า ไม่ต้องหรอก อย่างพวกนายแค่มองชั้นก็บุญท่วมหัวของของนายแล้ว คำนี้แหละคับที่ทำให้ผม ปี๊ด และคิดว่าแม่ง..มันคิดว่าผมชอบมันหรอผู้หญิงสวยกว่านี้ผมเย็ดทิ้งมานักต่อนักแล้ว หลงตัวโคตรๆ ผมมานั่งกินเหล้าต่อ แล้วคิดอะไรต่างๆนาๆ..พี่มิ๊กคับ อีดอกบี นี่น่าจับเย็ดให้ตายนะพี่ผมแม่ง..โคตร เกลียดแม่งเลย ผมคิดในใจเดี๋ยวพี่จัดให้น้องรัก พอสักพัก ประมาณเที่ยงงคืน เหล้ากลมที่2หมดประมาณครึ่งกลมส่วนไอ้เอกก็เมาจนอวกก็เลยชวนกันเข้านอน ไอ้เอกบอกผมเข้าไปนอนที่ห้องพี่มิ๊กนะคับ อยากเข้าไปนอนในบ้านดูบ้างว่าเป็นไง ได้ดิไอ้ห่าระวังอีเหี้ยนั้นมันด่าก็พอ สักพักพอผมปิบ้านไอ้เอกเข้าห้องนอนเรียบร้อยแล้ว คุรหนูบีก็ตะดกนแหกปากเรียก ป้าสมแกกลับบ้านแล้วไมไม่มีใครบอกว่ะ แล้วชั้นหิวแล้วจะแดหเหี้ยอะไร ฟังดิคับคำพูดของลูกท่านหลานเธอ ให้ไอ้เอกไปชื้อข้าวที่เซว่น ให้หน่อยไอ้เอกบอกเอาเงินมา200ค่าเดินด้วย มันพูดเล่นคับ มันเมาผมบอกหนูบี เหี้ยเอ้ยหนูบีบอกพร้อมยื่นเงิน500ให้ผม ไอ้เอกออกไปสักพัก ผมเลยจะอาบน้ำถอดเสื้อผ้าใส่ก.ก.น เดินออกมาจากห้องกับผ้าเช็ดตัวคิดว่าไม่มีใครอยู่ อุบาทว์โคตรๆผู้หญิงเค้าอยู่บ้านไม่เกรงใจเลยเธอนั่งตรงโซฟาด่าผมเป็นชุดลามถึงแม่ผมด้วยผมเลยบอกบอก ผมไม่รู้ว่ามีคนอยู่ แล้วอย่ามาด่าแม่ผมนะคับเดี๋ยวเจอดี มาดิมึงจะทำอะไรกูผมวางขันน้ำผ้าเช็ดตัวดังโครมเดินเข้าหาเธอ เธอทำหน้าตกใจ ตัวผมเล้กก็จริงแต่สันกล้ามแน่นอนผมแข็งแรงกว่าเธอแน่นอน ผมจับแขนเธอบีบแล้วเหวีย่งเธอลงไปที่โซฟา ค่อนข้างแรง พอดีไอ้เอกมา ผมเลยบอกเฮ้ย มาช่วยกูดิ ไอ้มาช่วยผมจับล๊อก เอาผ้าปิดปากกดมัดมือเธอไว้กับไม้ของโซฟามัดปากเธอ ผมจับขาไว้ไอ้เอกถอดเสื้อเธอออกหัวนมเนี๊ยะแดงน่าดูดมากคับ เธอเป็นคนขาวผมจับถอดกางเกงออกมาหมอยก็ยังไม่มากเลยคับพอไรๆ ปล่อยให้เธอดิ้นสักพักผมเลยเดินเข้าไปในห้องเอาปืนที่ผมซื้อต่อจากจ่าออกมาไม่มีลูกหรอกคับ ผมกระซิบบอกไอ้เอก<ไม่มีลูกเว้ย>ผมจ่อใส่เธอแล้วบอกให้นิ่งๆไม่งั้นกูยิงได้ผลเธอเงียบเหงื่อแตกเลยคับ ส่วนผมสิทั้งเหงื่อแตกทั้งเป้าจะระเบิดเพราะเงี่ยนมากเลยคับผมให้ไอ้เอกถือปืน แล้วกล้มลงไปจูบหัวนมเธอแล้วเลียแล้วดูด สักพักเธอครางคับบิดตัวไปมา เธอคงเงี่ยนมีอารมณ์เอามือไปจับตรงหีเธอเมือกลื่นเลยคับผมเอานิ้วชี้แหย่เข้าไปเธอสดุ้งคับขนาดนิ้วเดียวยังดูดและตอดขนาดนี้คงฟิตน่าดูสัพักผมบอกให้อมให้หน่อยตุกติก มาหัวเละแน่ผมควักควยของผมออกมา ขนาดก็กำเกือบรอบอะคับยาวเลยสะดือผมนิดนึงคับหัวบานแดงตรงค่อยๆจ่อปากเธอเธออ้าปากอมได้แค่หัวคับผมเสียววูบเลยคับผมกดลงไปอีกเธอสำลักจะอวกคับผมชักออก แล้วเลื่อนลงไปจ่อที่หีเธอแล้วเอาหัวบานค่อยๆถูไปถูมาสักพักเธอบอกว่าเอามันเข้ามาเถอะมิ๊กแต่ค่อยๆนะพี่ ไอ้เอกถอดกางเกงออกเอาควยไปให้เธออมบ้างของมันขนาดเกือบๆ7นิ้วแหละคับยาวน้อยกว่าผมนิดนึงเธออมใหย่เลย ผมเลยตัดสินใจกดหัวควยของผมลงในรูหีของเธอครึ่งลำคับเธอร้องอู้ๆๆ..เพราะปากไม่ว่างคาควยของไอ้เอกอยู่คับผมกดพรวดเดียวมิดเลยคับตอดดีมากคับฟิตโคตรๆ ผมขยับซอย เร็วขึ้น เร็วขึ้นๆๆ เธอครางแรงมากแต่ผมไม่สนคับเพราะไม่มีใครอยู่บ้าน ประมาณ30นาทีผมไม่ไหวแล้วจึงหยุดแล้วเร่งใหม่ เธอเสร็จไปแล้วคับผมแก้มัดเธอออกแล้วเธอขึ้นขย่มเองเลยคับ ผมทนไม่ไหวเลยปล่อยน้ำว่าวพุ่งใส่หีเธออยางแรงเลยคับ แล้วไอ้เอกก็ต่อส่วนผมก็ไปอาบน้ำเพราะว่าเธอสมยอมแล้ว ดูท่าทางชอบด้วย กลับมาก็มาเอาอีกรอบ2 เกือบเช้าคับ หลังจากนั้น ผมกับบีก้แอบเย้ดกันบ่อยมากคับ บางที่คุรหนูบีก็แอบมาหาผมกลางดึกก็มี บางครั้งก็ไปให้ไอ้เอกเย็ดให้ ฟลุ๊คจริงๆคับ แต่ตอนแรกก็เกือบซวยคับถ้าเธอบอกพ่อเธอ ผมคงเหลือแต่ชื่อแน่ๆคับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงทุกอย่างคับ และมีอีกหลายเรื่องมาก ตั้งแต่เป้นเด็กๆอายุ12ถึงปัจจุบัน ผมค่อนข้างจะโชกโชนคับกับเรื่องแบบนี้ แต่ผมก้รักชีวิตรของผมนะคับ รู้จักป้องกันอยู่เหมือนกันคับ ผมชื่อมิ๊กคับ 0879251418ส่งข้อความมาว่า""เพื่อน""แล้วผมจะโทรกลับกลับเฉพราะ1-2คอล นะคับ จะชวนไปสนุกแบบเป็นความลับ<เฉพราะสาวๆแท้นะคับ>ไม่ผูกพันธ์ หรือสนุกแล้วคบกันนานๆก็ได้คับ เพราะผมก็ยังไม่มีแฟน ยังหาใครที่ชอบหรือรับความจริงส่วนตัวของผมไม่ได้เลย หรือจะให้ผมเล่าเรื่องของผมให้ฟังสดๆก็ได้ครับยินดีคับ...Mix>>XXXBoy

ชายมิ๊ก

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน