แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เสียวโว้ย

2 posters

Go down

เสียวโว้ย Empty Re: เสียวโว้ย

ตั้งหัวข้อ  hellman Thu Mar 26, 2009 1:01 pm

แนะนำเว็บดีๆครับ

เว็บหนัง รูป คลิป 18+ ไม่มีเซนเซอร์ ใหญ่สุดในโลก รีบสมัครก่อนปิดรับ http://norokoko.site90.com/wansak.htm

hellman

ขึ้นไปข้างบน Go down

เสียวโว้ย Empty เสียวโว้ย

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:53 am

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง ผมต้องปิดอาชีพที่แท้จริง ถ้าใครได้อ่านรู้แน่เลยว่าเธอเป็นใคร เรื่องนี้เกิดขี้น ปี42 ผมเป็นคนพูดน้อยและจึบหญิงไม่เก่ง ตอนนั้นผมอายุประมาณ 41 ปี เห็นจะได้ ผมรับราชการอยู่ใน กทม. ทุกเช้าผมจะจ้องเดินผ่านร้านที่ ต. ทำงานเป็นอาชีพที่ผู้หญิงเข้าใช้บริการมาก มีอยู่วันหนึ่ง ต.มองหน้าผมแล้วก็แซวผม ผมจำไม่ได้ว่าแซวว่าอะไร พอสาย ๆเพื่อนผมชื่อ ป. มาเล่าให้ผมฟังว่า ต. ซักถามถีงประวัติผมและอยากรู้จัก ตอนเย็นผมจึงเข้าไปคุยกับเธอ ผมทราบว่าเธอเป็นแม่หม้าย อายุ 40 มีลูก 2 คนอยู่กับผัวเก่าเธอ เธอหน้าตาสวยมากสูง 167 เท่าผม อก34 เอว 30 สะโพก 42-45 คุณคิดดูว่าใหญ่ขนาดไหน ผมกับเธอเริ่มมีความสัมพันธ์จนถึงเริ่มไปนอนบ้านเธอครั้งแรกเธอเป็นเมน ผมไม่ได้ทำอะไรเธอแค่นอนจับมือกันเล่น ๆ และครั้งต่อมาผมได้เข้าไปนอนกับเธอเธอพยามไม่ให้ผมเย็ดเธอใส่ชุดนอน กางเกงกับเสื้อ ตอนแรกขอแค่กอดเฉย ๆผมขอถูภายนอกโดยไม่ถอดกางเกงในเธอบ่ายเบียงแต่เธอก็ยอมผมพยามเอาควยถูที่กางเกงในสีขาวของเธอเธอเริ่มมีอารมณ์ตะเลอดเปิดเปิงชนิดที่ก้นลอบตามควยยังไม่ทันถอดกางเกงใน ร้องลั่นว่าเสียวโว้ย ดังชนิดคอนโดที่อยู่เกื่อบทั้งชั้นได้ยินแน่พอเธอเผลอตัวผมดึงกาเกงในเธอออกเธอยังไม่รู้ตัวผมเอาหน้าฃุกว่างขาเธอกะจะเลียหีให้เธอ เธอยิ่งร้องดังใหญ่ผมไม่กล้าเลียรูหีให้เพราะเธอหีเหม็นมากผมต้องเอามือปิดรูหีเธอแล้วเลียตามโหนกตามขาหนีเธอมีอารมณ์รุนแรงมากพอผมเห็นเธอได้ที่ผมจึงเอาควยยัดรูหีเธอปรากฎว่าหลวมมากแต่หีเธอใหญ่น่าเย็ด ผมเย็ดเธอจนเสร็จไป 2 ครั้ง และต่อมาผมชอบพาเธอไปเย็ดตามโรงแรมบางครั้งต้องเอาผ้ายัดปากเธอตอนร้องกลัวคนอื่นได้ยิน มีครั้งหนึ่งผมพาเธอไปนอนโรงแรมแล้วเย็ดเธอให้เพื่อนผมดูผมต้องเอาผ้ายัดปากเธอ โดยให้เพื่อนผมแกล้งนอนหลับเป็นการเย็ดเธอที่เล้าใจมาก ผมเย็ดกับเธอประจำ เธอขอมีลูกกับผม ผมบอกเธออายุมากแล้วเดียวลูกเกิดมาเป็นปัญญาอ่อน เธอไม่ฟังแล้วเลิกกับผมไป และย้ายไปทำงานที่อื่นนาน ๆเจอกันทีแต่ขอเธอเย็ดเธอไม่ยอมให้ผมเย็ดอีกเลย เสียดายหีใหญ่ ๆอารณ์รุนแรง ใครเคยเจอบ้างร้องดัง ๆแบบนี้ช่วยบอกด้วย
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน