แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เลยเอาน้องเมียสวิงแทน

Go down

เลยเอาน้องเมียสวิงแทน Empty Re: เลยเอาน้องเมียสวิงแทน

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Sep 27, 2008 8:53 pm

ติ่งอกคุณจ.จนน้ำไหลรินมาก พอน้ำหลากมามากเสียงจึงดังตาม อีกคนเร่ง อีกคนผ่อนอีกคนถี่อีกคนถี่ตาม มันจึงระงมไปหมด ทั้งเสียงร่วมรักและเสียงกระเส่าหอบของชชาย2หญิง2มาแลกเปลื่อนรักกัน คุณว.ไปก่อนผมราวๆ 3-4นาทีผมก็ตามมาติดๆ พอปริ๊ด ผมก็ถึงกับเข่าอ่อนพริกตัวไปกอดน้องเมีย เอามือจับหอยก็เจอสารธารโชกมือเลยจับไปจับมาผมดันแข็งตัวดื้อๆ แตต่พอจะเอาเกิดเสียวปลายมากเลยหยุดพักดื่มน้ำเย็น พอเห็นคุณจ.นอนชันเข่าข้างหนึ่งเห็นหุบๆอ้าๆดันเกดอารมณ์อีก ผมเลยให้น้องเมียใช้ปากและผมเอี้ยวตัวไปใช้ปากกับติ่ง
ต.ของคุณจ.อีกทอดหนึ่ง ทางคุณว.ก็เอี้ยวคอมาด๊าบหอยของน้องเมียผมอีกคนหนึ่งคราวนี้เลยเป็นวงแหวนรอบเตียงเลยครับ เล่นกันแบบไม่รังเกียจอะไรกันเลยจนกระทั่งพร้อมสู้ไหม่ผมกลัมากดน้องเมียก่อน คุณว.ก็กดของเขาไปแต่พอจวนจะออกก็โยกเยกไปหาหญิงอีกฝ่ายทำให้หลั่งไม่ได้ เพราะมีการยืดเวลาทำแบบบนี้จึงทนไม่ไหวจริงๆเลยพุงปริ๊ดๆอกมาเป็นยกที่สองโดยคุณว.ปริ๊ดใส่น้องเมียผมผมปริ๊ดใส่ใบหน้าคุณจ.คุณจ.บอกขอนอนเพราะจะต้องช่วยคุณว.ขับรถกลับบ้านที่ต่างจังหวัด แต่น้องเมียผมไม่บ่นสักเอะผมเลยมีโอกาศต่อ
รอบสาม หลังพักร่วมชั่วโมงโดยพลัดเปลื่อนกันเป็ผัวให้น้องเมีย น้ำมากก็ช่วยไม่ได้เมื่อเจอสองคนพลัดกันเอาและกระแทก ยิ่งมีพลัดน้ำยิ่งออกช้าหอยกาบที่ว่าแน่ๆงับใครต่อใครมาเยอะเลยกลีบเยินยู่ยี่เลย ผมไม่ได้กลับออกไปพร้อมกับคู่คุณว.แต่ผมต่อเวลาเพราะหมดแรงจะเดินจนบ๋อยมาเคาะประตูเรือกตอนเที่ยยงผมถึงงัวเงียตื่น เลยปลุกน้องเมียแล้วมาเอาต่อที่บ้านเอาตานี้มันไปอuกแบบน้ำน้องเมีย ไหลนิดเดียวซูดปากเหมือนคนเจจออะไรทิ่มเนี้ยทั่งที่ก่อนๆร่อนมากเลยถามว่าเป็นอะไรหือ เขวาบอกว่ามันระบบนะพี่แล้วพี่สาวหนูตัวเล็กกว่า
หนูทนไปได้ไงเนี่ย ผมไม่ตอบแต่หลับตาเอาต่อนึกภาพชัดเลยว่าถ้าเมียรักของผมเจอผมกับคุณว.โซ้ยคงจะตาเหลือกแน่ เพราะหอยเล็กกว่าของน้องอื้ยเลยขขนานน้องที่ว่าใหญ่ยังบวม เมียผมจะเหลืออะไรให้เห็น คงป่นแน่
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

เลยเอาน้องเมียสวิงแทน Empty เลยเอาน้องเมียสวิงแทน

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Sep 27, 2008 8:53 pm

ผมเคยขอแฟนแลกกับคู่เพื่อน แต่แฟนผมหาว่า ผมเป็นบ้าไปแล้วและไม่พูดกับผมเกือบเดือน จนผมต้องว่า
ผมลองใจเล่น แต่ใจผมอยากเอาจริง ผมไม่ได้คิดจะเลิกรักแต่เอามา 6 ปีก็เบื่อๆ อยากๆถ้าได้เปลื่ยนถ้วย
เปลื่ยนน้ำพพริกดูใหมบ้าง ผมว่ามันน่าจะกระชุมกระชวย ผมทำงานโรงงานอยู่สายช่างซ้อม ที่โรงงานก็พูด
เรื่องนี้กันมาก แต่เอาเข้าจจริงไม่มีใครเจอของจริงสักคน พอดีเมื่อต้นปีนี่เอง น้องเมียผมเข้ากรุงเทพฯมา
ให้ผมช่วยฝากงานให้ทำ ผมเลยติดต่อหัวหน้าให้ช่วยฝากให้อีกทอดหนึ่ง ผมไม่คิดอะไรกับน้องเมียเพราะถือว่ามีผัวแล้วไม่อยากยุ่ง ถ้าผัวเขาชอบสวิงก็อีกเรื่องแต่น้องเมียก็คอยดูแลผมไม่ขาดผมจะตั้งวงเหล้าบ่อย น้องเมียจะช่วยวิ่งซื้อของให้ตลอด แต่ในวงก็มีเรื่องสวิงพูดกันบ่อย แต่น้องเมียผมจะไม่ได้นั่งฟังในวงจะอยู่ห่างๆแต่คิดว่าได้ยิน น้องเมียไม่ได้พักที่บ้านแต่ พักห้องเช่าใกล้โรงงาน พอวงเหล้าเลิก บ้านใครบ้านมัน ผมก็อาสาขับรถมอไซค์ไปส่งเพราะมันดึกมากแล้วผมไม่คิดอะไร จนส่ง ก็จะกลับน้องเมียดันผ่าถามขึ้นว่า "มีจริงเหรอพี่ที่แลกกันเนี่ย"ผมก็หูตั้งเลย "มีซิพี่เคยมาแล้ว"ผมว่าไปโน้น"พี่ให้ใครมาเอาพี่หนู"น้องเมีย
ถามซื่อๆ"เพื่อนพี่แต่ไม่ได้อยู่ที่โรงงานนี้อยู่พระประแดงโรงงานใหญ่" ผมทำซื่อบ้าง" แล้วพี่หนูทนไหวหรือตั้งสองคน" น้ำเสียงเครือเลย "ไหวไม่ไหวพี่ก็เคยพาไปโดนแบบ3รุม1มาแล้ว" ผมมั่วนิ่ม "ไม่เห็นหรือวันนี้เพลียสุดๆเลยลางาน" (ที่จริงเมียผมป่วยเป็นไข้ทับระดู) น้องเมียเก้ๆกังๆไม่ยอมปิดประตูห้อง ผมเลยอ้างว่าปวดฉี่ พอเข้าห้องน้ำเสร็จผมก็เก้ๆกังๆเหมือนกัน แบบนี้ให้ท่าแน่แล้วผมเลยไม่อยากไปไหนต่อ ขอนอนน้องเมียก็ให้นอน แล้วนอนมุ้งเดียวกันมีรึจะเหลือ ผมมันมากแม้จะไม่ได้เปิดซิงก็ตามเพราะกลิ่นพี่กลิ่นน้องมันคนละแบบและหอยก็คนล่ะทรง ของเมียผมยาวส่วนน้องเมียสั้นแต่หน้ากว้างและขนรกทิ่มแทงจมูกติดลิ้นดี ผมนอนกอดน้องเมียโดยไม่คิดจะกลับบ้าน แต่ในใจวางแผนเอาไว้แล้วว่ากลับบ้านไปต้องบอกเพื่อนๆให้อยู่กะแทน และวางแผนข้ามช๊อตอีกว่าจะชวนน้องเมียผมไปสวิงดีใหม ไอ้ที่ว่าดีดีแน่แต่จะกับใครดีพอมีโอกาศแต่ดันติดขัดเรื่องคนช่วยรุมเลยพูดถึงความมันส์ของการแลกคู่กับรุมน้องเมียผมบอกว่าแลกดีกว่า ผมก็ว่าดีตาม แต่ผมติดขัดใจเรื่องที่ผัวน้องละ น้องเมียบอกว่า "ช่างหัวแม่มัน" เพราะมันหลบหน้ไปเป็นปีแล้วมันไปมีหญิงไหม่ สมดุลกันเพราะแค้นผัว อย่างนี้สวยเลยตูผมนึก รุ่งขึ้นผมลองติดต่อสมาชิก VIP หลายคนแล้วผมก็ได้นัดคู่ที่อายุใกล้เคียง ผมคุยถูกคอเลยพาน้องเมียนั่งรถไป รร.กับเขาย่าน
รัชดา ผมพยายามเก็บอารมณ์ไม่กล้าตื่นเพราะกลัวน้องเมียสงวัยไหนบอกว่าเคยแล้ว ทำไมตื่นผมเลยทำเป็นนิ่งเข้าไว้ ผมกุมมือน้องเมียไปตลอดทางพอรถเลี้วเข้าโรงแรมใจผมหายเลยเกิดอาการหวงน้องเมียจับขั้วหัวใจ เพราะนับไปแล้วผมเอาน้องเมียไม่ถึงสองเดือนแต่เมื่อตรองดูน้องเมียเอากับผัว3ปีมันก็ถูกต้องแล้ว เขาไม่ได้เอาเปรียบผมหรอกแล้วทางเขาก็หุ่นดีใช่เล่นขาวดีผมชอบแต่หน้าธรรมดาไม่เป็นไรนะ ผมว่าขอให้นิสัยดีสะอาดก็ดีแล้ว แต่น้องเมียผมหน้าตาสวย ถ้าเสียก็น้ำมากไปหน่อยห้องเดียวกันนะคุณ ว.ฝ่ายชายพูดกับผม ไงก็ได้ครับผมบอก แต่ผู้หญิงสองคนนังเป็นไม้ตีพริกไม่มีใครพูดอะไรเลยพอเข้าห้องก็ยังนั่งนิ่ง คุณว.ต้องแนะนำให้พูดจาต่อกันส่วนผมกับคุณว. ทานเหล้ากันบางๆผมชวนคุณว.มาที่ห้องน้ำ บอกไปว่าจริงแล้วนี่ไม่ใช่เมียผมหรอก คุณว.หน้าเสียเลย แต่เป็นน้องเมียที่ผมเคยเอามาได้ไม่ถึงสองเดือน แต่เขาแค้นผัวเขาทิ้งเขาไปไม่รับผิดชอบเลยมาสวิงกับผม อีกอย่างผมฝากงานให้ด้วยก็เลยยอมมากับผม คุณว.เลยยิ้มได้แต่ก็บอกผมว่าของผมก็ไม่ใช่เมีย ผมก็พาลนึกไปว่าเป็นออหรีหรือเปล่าหว่าแต่คำตอบก็ใกล้กับทางผม "แต่ของผมเป็นพี่เมีย" อ้าวงั้นเร่งแอร์ให้เย็นเพื่อรองรับเม็ดเหงือกันดีใหม สองสาวนั่งคุยกันหนุงหนิง ผมชวนน้องเมียอาบน้ำก่อน ออกมาผ่าเห็นคุณว.กับคุณจ.กำลังใบ้หวย 69กันอยู่กลางเตียงเสียง ด๊าบๆเร้าใจมาก ผมเลยพาน้องเมียมาที่เตียง สองคนกระเทิบให้ผมขึ้นไป ผมก็ใบ้หวย 69เหมือนกันแต่ของผมๆอยู่บนไม่ได้แทงแบบคุณว.ใบ้กันเองกลัวหวยไม่ออกเลยสลับร่างอาจารย์ซะเลย พอผละจากหอยน้องเมียมายังคุณจ.ได้พบของดีอีกรูปทรงผมก็ถึงกับปวด
หนึบๆแต่ไม่กล้าเอากลัวเสียฟอร์มเพราะทางคุณว. ยังด๊าบๆน้องเมียผมอยู่ผมเลยไม่กล้าเลิก 69จนเห็นคุณว. ขี่น้องเมีย มีเสียงเสียดสีผมจึงเสียดมั่งซิมันส์จริงๆ เตียงเดียว2คู่4คน บางตอนผมคว้าอกน้องเมียขยำเล่นซึ่งหาทำที่ไหนไม่ได้อีกแล้วในโลก เอาผู้หญิงอีกคนแต่ได้ขยำอกอีกคนที่กำลังโดนขย่มเนินอยู่ ปกติน้องเมียผมน้ำมากเอาเบาขนาดไหนก็มีเสียงดัง แต่เนี่ยคุณว.ใส่ไม่ยั้งเสียงจึงสนั่นหูผมมาก ผมก็กลัวน้อยหน้าก้มหน้าเม้ม
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน