แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เรื่องเสียวกลางจตุจักร

Go down

เรื่องเสียวกลางจตุจักร Empty Re: เรื่องเสียวกลางจตุจักร

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 2:00 am

แล้วเค้าก้อโน้มตัวลงมาทับก้วย....ค่อยๆเริ่มเลียที่หัวนมด้านซ้าย แล้วใช้มือขวาคลึงนมด้านขวา....แล้วเอามือซ้ายเขี่ยติ่งของก้วย พร้อมกับสอดใส่ไปในตัว

เค้าเลียรอบๆนมก้วยพร้อมกับดูดหัวนมอย่างสนุกสนาน พร้อมกับแอบมีการกัดด้วยนิดๆ.....จากนั้นเค้าก้อหันไปเลียบนมอีกด้าน....ในขณะที่มือซ้ายก้อยังสอดเข้าสอดของในรูของก้วยอยู่

พอเค้าเลียและดูดนมของก้วยเสร็จแล้ว...เค้าก้อค่อยๆไล้เลียลงมาเรื่อยๆ เลียที่ท้อง สะดือ.....จนถึงตรงนั้นของก้วย เค้าดูดติ่งของก้วยอย่างแรง....จากนั้นก้อเอามือไปถอดกางเกงในของตัวเองออก

ควักเอาไอ้นั่นของมา.....ของของเค้าใหญ่พอควรนะค่ะ ใหญ่แบบว่าพอเอาแบบมันส์ได้อ่าค่ะ

เค้าเอาแท่งมายัดใส่รูของก้วย.....ออกแนวคับนิดๆนะค่ะ....แต่ก้อพอไปได้....ขำๆค่ะ......

ตอนแรกเค้าตั้งใจจะเอาเข้าออกช้าๆ.....ก้วยบอกว่าก้วยไม่ไหวแล้ว ของแรงๆเลยได้มั้ย

เค้าเลยเอาเข้าออกแรงๆตามใจก้วย....เค้าเอาได้มันมากๆเลยค่ะ....เรากระแทกกันอยู่นานมาก จนน้ำไหล....

จากนั้นเค้าก้อมาจูบก้วย เล่นลิ้นกันไปเล่นลิ้นกันมา....

ก้วยจึงบอกเค้าว่า "....พี่ค่า....มาเอาตรงนมของก้วยนะ"

พี่เค้าก้อทำตามใจก้วยเลยค่ะ.....เค้าเอานั่งทับบนตัวก้วย

แล้วเอาแท่งมาไว้ตรงร่องอกของก้วยจากนั้นก้อชักเข้าชักออกเป็นจังหวะค่ะ.....ค่อยเร็วขึ้นเรื่อยๆตามจังหวะ.....ชักจนน้ำเค้าแตก แล้วไหลเปรอะหน้าก้วยหมดเลยค่ะ.....

เมื่อเสร็จแล้ว เราก้อลุกขึ้นมาแต่งตัวกันทั้งคู่ค่ะ....เพราะว่าตอนนั้นก้อ 4 ทุ่มกว่าแล้ว.....

แต่ก้ออย่างที่บอกไว้นะค่ะ ก้วยเป็นคนชอบเซ็กซ์มากๆ....ก้วยเลยจงใจยั่วพี่ผู้ชายคนนั้นค่ะ

พอก้วยและพี่เค้าแต่งตั้วกันเสร็จ....ก้วยเลยวิ่งไปหาพี่เค้าจากด้านหลัง....แล้วทำท่าล้มใส่หลังของพี่เค้า....จากนั้นก้อพยายามเบียบพี่เค้าไปเรื่อยๆค่ะ

เอานมบี้ไปที่หลังของพี่เค้า.....แล้วก้วยก้อปล่อยพี่เค้าค่ะ.....

จากนั้นก้วยก้อค่อยๆ เต้นแบบยั่วๆ (เพราะว่าก้วยทำงานพิเศษเป็นโคโยตี้ค่ะ)....ก้วยเต้นไป แล้วก้อค่อยๆปลดกระดุมเสื้อนักศึกษาออก

อีกมือก้อค่อยดึงกระโปรงขึ้นมาเรื่อยๆ พร้อมกับเต้นไปเรื่อยๆ....

ก้วยปลดกระดุมหมดแล้ว จึงโยนเสื้อนักศึกษาใส่พี่เค้า....แล้วก้อเต้นๆ แล้วก้อทำท่าสะบัดๆ ทำให้นมมันสั่นๆ ใส่หน้าพี่เค้า.....แล้วก้อเลิกเสื้อชั้นในขึ้นมานิดนึง

พี่เค้าเลยดึงตัวก้วยเข้าไป แล้วก้อดูดหัวนมก้วย.....ก้วยก้อให้พี่เค้าดูดสักพักนึงนะค่ะ....จากนั้นก้อผลักพี่เค้าออกไป.....

มาเต้นต่อ ตามแบบฉบับสาวโคโยตี้....เต้นยั่วๆ ก้นสะบัดเต็มที่....

แล้วก้วยก้อถอดกระเป๋านักศึกษาออกค่ะ....เหลือแต่พวกชุดชั้นใน

จากนั้นก้วยก้อ....เดินไปที่พี่เค้า ซึ่งกำลังยืนอยู่

แล้วก้อปลดกางเกงยีนส์พี่เค้าออก ควักแท่งของพี่เค้าออกมาอม

ก้วยค่อยๆอม แล้วก้อดูดขึ้นลง ทั้งเร็วและช้า....แล้วก้วยก้อค่อยๆเลียจากโคนไปจนถึงด้านบน เลียอย่างเมามันส์....

ก้วยเลียที่ปลายแท่งอย่างสนุก ทั้งเลียทั้งดูด แอบกัดขบเม้มนิดๆ....ดูเหมือนพี่เค้าจะชอบให้ก้วย ใช้ลิ้นตวัดๆที่ปลายแท่งมากๆ

ก้วยเลยดูดๆอมๆเลียๆอยู่สัก 20 นาที.....จากนั้นก้อเอานมไปถูๆกับแท่งของพี่เค้า....จนพี่เค้าทนไม่ไหว

จับก้วยคว่ำหลัง แล้วกดลงกับพื้น.....จากนั้นพี่เค้าก้อถอดกางเกงในของก้วย

เลียของของก้วย ตั้งแต่ติ่งมาเรื่อยๆ....จากนั้นพี่เค้าก้อเอาประตูหลังของก้วยค่ะ

.....สรุปคืนนั้นเสร็จกันไป 4 รอบค่ะ 555+

.....เรื่องของก้วยก้อจบลงแค่นี้นะค่ะ.....หวังว่าคงจะชอบกัน

แล้ววันหลัง ถ้าก้วยมีประสบการณ์ดีๆหรือมันส์ๆก้อจะเอามาลงให้อ่านกันอีกนะค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

เรื่องเสียวกลางจตุจักร Empty เรื่องเสียวกลางจตุจักร

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:59 am

สวัสดีค่ะ นู๋ชื่อ ก้วย นะค่ะ....เป็นนักศึกษาอยู่ ปี 2 ค่า.....วันนี้มีเรื่องเสียวๆมาเล่าให้ฟัง

ก้วยยอมรับนะค่ะ ว่าเป็นคนที่บ้าเซ็กซ์มากๆ....อย่าเรียกว่าบ้าเลย เรียกว่า "ชอบมาก" ดีกว่า....

ก้วยหุ่น 34-25-36

เรื่องที่จะเล่า ก้วยเพิ่งเจอมาเมื่อไม่กี่วันนี่เองค่ะ

วันนั้น ตอนเย็น ประมาณทุ่มนึง ก้วยกำลังขึ้นรถเมล์ไปหาเพื่อนที่หอค่ะ....ก้วยก้อใส่ชุดมหาลัยเหมือนนักศึกษาหญิงทั่วไป ตามสมัยนิยมน่ะค่ะ....ใส่เสื้อตัวเล็กๆรัดๆหน่อยๆ กระโปรงสั้นประมาณขาอ่อน

บนรถเมล์แน่นมาก เพราะว่าเป็นช่วงคนเลิกงาน...ก้วยเลยต้องยืนค่ะ......จากนั้นก้อมีผู้ชายอายุประมาณ 25-30 เข้ามายืนข้างหลังก้วย

อย่างที่คิดน่ะแหละค่ะ.....ผู้ชายคนนั้นเค้าเข้ามาลวนลามก้วย

เค้าค่อยๆเอามือล้วงมาจากด้านหลัง ผ่านกระโปรง แล้วก้อล้วงเข้ามาในกางเกงในของก้วย แล้วค่อยๆเอานิ้วสอดเข้ามาในของของก้วย

ตอนแรกๆก้วยก้อรู้สึกขยะแขยงนะค่ะ.....แต่เทคนิคเค้าดีมากๆเลย....เค้าค่อยๆตะกุดเบาๆไปจนแรงๆ แล้วก้อกลับมาเบาๆใหม่....

"อ๊า....อือ....." ก้วยเริ่มครางเบาๆ ผู้ชายคนนั้นเลยเริ่มรู้ว่า ก้วยมีอารมณ์ตามแล้ว....เค้าจึงเอานิ้วสอดเข้า-ออก เร็วขึ้นเรื่อยๆ

แล้วก้อใช้มืออีกข้าง ล้วงเข้าไปในเสื้อนักศึกษาของก้วย แล้วก้อปลดตะขอชุดชั้นใน จากนั้นจึงค่อยๆเอามือไปบีบนมของก้วย

เทคนิคการคลึงนมและการสอดนิ้วของเค้าเยี่ยมมากๆเลยค่ะ....ก้วยรู้สึกอยากมากๆเลยตอนนั้น

"อ๊า.....อือ....อ๊า" ก้วยเริ่มครางดังขึ้นนิดๆ....ผู้ชายคนนั้นคงรู้ว่าก้วยเริ่มอยากมากขึ้นๆเลย

เค้าจึงเอามือออก....แล้วค่อยเอามือล้วงกระเป๋ากางเกง เอากระเป๋าตังค์ออกมา.....แล้วเค้าก้อทำกระเป๋าตังค์ตกค่ะ

เค้าเป็นคนตัวสูง....เลยไม่ต้องนั่งลงเพื่อเก็บ เค้าจึงแค่ก้มตัว + โน้มตัวไปเก็บ.....

ระหว่างที่เค้ากำลังก้มเก็บกระเป๋าตังค์อยู่นั้น.....เค้าก้อเลียตรงต้นขาของก้วยค่ะ....พร้อมกับเอาหน้ามาซูกอยู่ที่ก้นของก้วย

ก้วยเพิ่งรู้ว่าเค้าจงใจแกล้งทำของตก เพื่อปลุกอารมณ์ก้วย ตอนนั้นก้วยยิ่งมีเสียวค่ะ......พอเค้าขึ้นมายืนเหมือนเดิมแล้ว

เค้าก้อเอาตัวเข้ามาชิดตัวของก้วยเรื่อยๆ....จากนั้นก้อเอาตรงเป้ากางเกง....มาถูกับก้นของก้วย

ตอนนั้นก้วยเสียวมากๆ ถึงมากที่สุดแล้ว.....อยากให้เค้าเอามันมาใส่ตรงนั้นและเดี๋ยวนั้นเลย.......

ตอนนั้นรถเมล์จอดที่จตุจักรพอดี.....ก้วยเลยรีบดึงมือเค้าลงค่ะ

แล้วก้อพาเข้าไปสวนจตุจักร......เพื่อหาที่จะที่ที่พอจะเอากันได้

แล้วก้วยก้อเจอม้านั่งที่ชอบกลางสวน หลังต้นไม้ใหญ่....

พอก้วยไปนั่งที่ม้านั่ง......เค้าก้อมาคุกเข่าลงตรงหน้าก้วย

พร้อมกับค่อยๆแยกขาของก้วยไปพาดไว้บนไหล่ของเค้า แล้วเอาหน้าเข้ไปซุกที่ของของก้วย

เค้าเป็นคนที่ใช้ลิ้นเก่งมากๆเลยค่ะ เค้าค่อยๆเลียที่ติ่งอย่างช้าๆและขึ้น-ลง....จากช้าก้อกลายเป็นเร็ว....เอาลิ้นเลียและดูดที่ช่องของก้วย เค้าดูดมันส์มากๆเลยล่ะค่ะ.....กินน้ำของก้วยไปหมดเลย

พอเลียๆดูดๆกันได้สักพัก....เค้าก้อเอาหน้าออกมาค่ะ จากนั้นก้อมานั่งลงข้าง.....แล้วก้อจูบก้วยค่ะ......เค้าจูบก้วยไป พลางเอามือข้างซ้ายมาบีบนมของก้วย.....เค้าใช้ช้อนไช้เอามาในปากของก้วย

ลิ้นอุ่นๆของเค้าผัวพันเล่นกับลิ้นของก้วยกันอย่างเมามันส์....มือซ้ายของเค้าเองก้อไม่หยุดนิ่ง...ยังคลึงยังบีบทั้งนมและหัวนม ไปเรื่อยๆ

จูบกันพอหอมปากหอมคอ เค้าก้อถอนปากออก.....ค่อยไซร้ลงมาตามซอกคอ....ทั้งไซร้ทั้งเลีย.....เลียไล่ลงมาเรื่อยๆ จนถึงหน้าอก.....จากนั้นก้อเค้าลุกขึ้น แล้วอุ้มก้วยลงไปนอนกับพื้นหญ้า

จากนั้นก้อนอเสื้อของเค้าและของก้วย พร้อมทั้งกางเกงด้วย เหลือแค่กางเกางใน.....จากนั้นเค้าก้อมาถอดกระโปรงให้ก้วยด้วย
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน