แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟนเพื่อน

2 posters

Go down

แฟนเพื่อน Empty แฟนเพื่อน

ตั้งหัวข้อ  tom Fri Aug 07, 2009 7:43 pm

Very Happy ดีจังเลยจ้า ชอบ Razz sunny lol!

tom

ขึ้นไปข้างบน Go down

แฟนเพื่อน Empty แฟนเพื่อน

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:56 am

เรื่องนี้เรื่องจริงเลยล่ะ 100 เปอร์เซ็นต์ ในกลุ่มเรามีเพื่อนประมาณ 7 คน ชอบรวมตัวกันไปค้างบ้านเพื่อน คนหนึ่งเพราะบ้านใหญ่และไม่ค่อยมีคนอยู่ วันเกิดเหตุในกลุ่มเพื่อนเรามีคนหนึ่งซึ่งหน้าตาหล่อมาก เพราะทำงานพิเศษถ่ายแบบอะไรทำนองเนี๊ยะอยู่บ่อย ๆ พาแฟนมาทานอาหารที่บ้านเพื่อนด้วยกัน เพื่อน ๆ ทุกคน ก็รู้จักน้องคนนี้ดีอยู่แล้วเพราะเป็นแฟนเพื่อน แล้วที่สำคัญผมเป็นคนแนะนำผู้หญิงคนนี้ให้เพื่อนเอง เพราะว่าน่ารักมากเหมาะกับเพื่อนผมหุ่นนี่ไม่ต้องพูดเลยน่าเอามาก ๆ ผมเองเคยคิดอยู่บ่อย ๆ ว่าถ้าได้เอานะ จะเป็นพระคุณเลย ตกดึกน้องเค้าบอกว่าจะกลับเพราะไม่ได้เอาชุดมาเปลี่ยน แต่ผมกับเพื่อน ๆ ที่เป็นผู้หญิงก็บอกว่าใส่ของพี่ก็ได้ ก็เป็นอันตกลงว่าจะนอนค้างกัน ทีนี้พอเลิกทานเหล้าแล้วก็เข้านอน บ้านเพื่อนมีห้องใหญ่ ๆ 2 ห้อง ก็แบ่งกันนอน ห้องนึงนอน 4 คน ห้องที่ผมนอนมี 3 คน เพราะผมตัวใหญ่เลยนอนกันน้อยหน่อย เพื่อนผมนอนติดกำแพง แฟนเพื่อนนอนกลาง ผมนอนริม ชุดที่น้องเค้าใส่เป็นเสื้อยืด กาวเกงเลบาง ๆ นึกออกมั้ยครับ แล้วก็ไม่ได้ใส่ชุดชั้นในด้วยเพราะไม่ได้เตรียมมา ผมรอจนกระทั่งประมาณตี 3 เห็นจะได้ ผมลองเอานิ้วเขี่ยที่หัวนมดู น้องเค้าก็ไม่ตื่น ผมได้ใจเลยลองกระตุกสายกางเกงเลดู น้องก็ไม่รู้สึกตัวเลย ทีนี้ผมค่อย ๆ ถอดกางเกงเลออกจนหลุดจากขา เนินเนื้อมีขนอยู่บาง ๆ เพราะน้องเค้าขาวมาก ๆ ในใจผมคิดว่าคืนนี้เป็นไงเป็นกัน ส่วนเพื่อนผมนั้นหลับเป็นตายเพราะกินเหล้าเข้าไปเยอะ ผมลองเอานิ้วเขี่ยที่ปากทางเข้าดูเริ่มมีน้ำแฉะ ๆ ออกมาบ้างเหมือนกัน แต่ตอนนี้น้องชายผมแข็งมากแล้วพร้อมเต็มที่แล้ว ระหว่างที่เขี่ยอยู่นั้นน้องเค้าก็พลิกตัวพอดี ไปเป็นท่านอนคว่ำหน้า ขาขวาชันขึ้นนิดนึง พอนึกออกมั้ยครับ ผมนึกในใจทำไงดีล่ะทีนี้ จะพลิกกลับก็กลัวตื่นก่อน แต่ท่านี้หีน้องเค้าลอยขึ้นมาเลยครับทีนี้เป็นท่านอนที่เซ็กส์ซี่มากเห็นก้นขาวเนียน ผมลองเอานิ้วเขี่ยที่หีน้องเค้าอีกทีก็ไม่รู้สึกตัว ตอนนี้ผมลุกขึ้นไปนั่งคร่อมขาข้างซ้ายของน้องเค้าส่วนขาข้างขวาผมจับดันขึ้นไปเล็กน้อย (พอจะนึกออกกันนะครับ) ผมก้มลงไปดมที่ซอกหูเบา ๆ หอมมาก ๆ ครับ ตอนนี้ผมเงี่ยนมาก ๆ แล้ว ผมเอามือขวาสอดไปใต้แขนแล้วรั้งหัวไหล่เอาไว้มือซ้ายจับหัวควยจ่อ แล้วถูเบาๆ ให้เมือกน้ำทั่ว ๆ ทางเข้า พอได้ที่ผมดันเบา ๆ ให้หัวเข้าได้ก่อน พอส่วนหัวเข้าไปได้แล้ว ผมก็เอามือซ้ายไปจับหัวน้องเค้าไว้แล้วดันตัวเข้าไปทีเดียวเลย ตอนนั้นรู้สึกว่าข้างในฝืดมากเหมือนกันแต่ก็เข้าได้ไม่ยากเท่าไหร่ ถึงตอนนี้น้องเค้าตื่นแล้วครับผมเอามือขวาอุดปากไว้กลัวน้องเค้าร้อง ตอนนี้ผมใช้หัวเข่าสองข้างดันขาน้องเค้าให้กางออกแล้วซอยไม่หยุดเลยครับ น้องเค้าส่ายหัวส่งเสียงอู้อี้ฟังไม่รู้เรื่องหรอกครับนาทีนั้นซอยอยู่ซัก 5 นาทีได้มั้งครับก็น้ำแตก เสร็จข้างในเลยครับเสียวมาก น้องเค้าร้องไห้ใหญ่เลล ผมบอกเค้าว่าแอบชอบมานานแล้ว เค้าก็ตบผมทีนึงแล้วลุกไปเข้าห้องน้ำครับ วันหลังมีประสบการณ์แนวนี้อีกจะเล่าให้ฟังใหม่นะครับ เพราะว่าได้ใจแล้วตอนนี้
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน