แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แฟนเผลอเจอเพื่อนอัด

2 posters

Go down

แฟนเผลอเจอเพื่อนอัด Empty Re: แฟนเผลอเจอเพื่อนอัด

ตั้งหัวข้อ  hellman Thu Mar 26, 2009 12:56 pm

แนะนำเว็บดีๆครับ

เว็บหนัง รูป คลิป 18+ ไม่มีเซนเซอร์ ใหญ่สุดในโลก รีบสมัครก่อนปิดรับ http://norokoko.site90.com/wansak.htm

hellman

ขึ้นไปข้างบน Go down

แฟนเผลอเจอเพื่อนอัด Empty แฟนเผลอเจอเพื่อนอัด

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:55 am

ก็คือว่าผมก็เป็นคนหนึ่งที่อยากลองมีประสบการณ์สวิงกิ้งดูบ้าง คือเรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อตอนผมเรียนอยู่ปวชปี2 ในกรุงเทพนี่แหละคั้บ ผมมีแฟนอยู่คนนึงชื่อ จอย เราคบกันมาประมาณ1ปีแล้ว ครั้งแรกของเรานั้นเพราะผมเมาคับเลยอัดเธอซะร่องบวมเลยแล้วเราก็ทำกันเรื่อยๆมา จนผมได้ดูวีซีดี สวิงกิ้งคับ แล้วเกิดอยากลองดูบ้าง ก็ไม่รู้จะทำอย่างไรดีก็เลยลองคุยกะแฟนคนนี้ผมดู แต่เธอส่ายหน้าอย่างเดียวบอกไม่ยอมๆ ผมก็ปลอบเธอบอกว่า ไม่เป็นไรหรอกเพราะยังไงผมก็ต้องอยู๋ด้วยแน่ๆไม่ต้องกลัว แต่จอยก็ไม่ยอมซะที ด้วยความโมโหผมเลยคิดแผนการขึ้นมาได้1แผน พอดีผมมีเพื่อนที่เพิ่งออกจากคุกมาได้5วันชื่อ หมาย ซึ่งเป็นเพื่อนสนิทผมเลย ซึ่งมันเคยแซวๆผมว่า แฟนมึงน่าเย็ดนี่วา ผมก็ด่ามันไป แต่ตอนนี้ผมเลยนึกถึงมันขึ้นมาได้ ผมเลยไปหามันแล้วก็ถามมันว่าอยากเย็ดแฟนกูมั้ย มันก็ยิ้มซิคับ ผมเลยให้มันไปหายานอนหลับมาเอาแบบแรงๆ เพราะไอเพื่อนผมคนนี้มันชำนาญเรื่องอย่างงี้อยู่แล้ว พอถึงวันที่นัดหมายไว้กะไอ้หมาย วันนั้นที่บ้านผมไม่มีใครอยู๋ไปเที่ยวทะเลกันหมด ผมเลยให้จอยมาหาที่บ้าน แล้วคืนนั้น เราก็ตั้งวงเหล้ากัน กินกัน3คน มีผม ไอ้หมาย และจอย ซึ่งจอยเธอไม่ค่อยกินเหล้าแต่กินสปายแทน ซึ่งเข้าทางผม ผมก็เลยให้ไอ้หมายไปซื้อสปายพร้อมกับแกล้มมาให้ที แล้วไอหมายก็จัดแจงใส่ยานอนหลับไปในขวดสปาย พอดื่มๆกันไปก็เห็นผลทันตา จอยเธอง่วงเร็วมากแล้วก็ฟุบมาตรงตักผม ผมก็พยายามปลุกๆแต่ก็ไม่ตื่น ผมเลยอุ้ม จอยเข้าไปในห้อง พร้อมกับไอ้หมายเดินซี้ดปากตามมาติดๆ ผมเริ่มจัดการถอดเสื้อจอยออก ใจก็เต้นไม่หยุดมันตื่นเต้นมาก ที่จะได้เห็นแฟนตัวเองโดนคนอื่นเย็ดต่อหน้าต่อตา ตอนนี้เหลือกระโปงสั้นตัวเดียว ไอ้หมายมันบอกไม่ต้องถอดมันชอบ ผมเลยตามใจมัน ตอนนี้ผมก็มองหน้าไอ้หมายมันไม่รอช้าเลยคับ มันเดินไปจัดท่าจอยให้อยู่ในท่านอนหงายแล้วมันก็เอาหมอนมาหนุนตรงก้นจอย ให้สูงขึ้น แล้วมันก็ค่อยๆถลกกระโปงจอยขึ้นไปคับ ผมงี้ใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลย มันค่อยๆถอดกางเกงในจอยออกมากองที่ขาอีกข้างหนึง มันไม่ได้เย็ดผู้หญิงตั้งแต่ติดคุกคับ ท่าทางมันหื่นมาก ตาไอ้หมายจ้องไปที่ ร่องเนื้อของจอยตาไม่กระพริบ มันลงลิ้นไปที่เนินเนื้ออย่างหื่นกระหายเลยคับ มือมันก็บี้หัวนมจอยเล่นไปไม่ขาดสาย ผมก็บอกมันให้เบาๆมือหน่อยเดี่ยวจอยตื่นจะซวย แต่มันไม่ฟังแล้วคับ มันดูดร่องจอยทีดังจ้วบๆ ผมเห็นแล้วก็เงี่ยนเลยคับ ควยแข็งแบบสุดๆ พอมันดูดเลียจนพอใจมันก็ ถอดกางเกงมันออก เอาควยดำๆมันออกมา โอ้โห! ควยมันฝังมุกด้วยคับ แถมใหญ่กว่าผมอีก ควยมันดำสนิทผมเลยโยนถุงยางให้มันจัดการใส่ก่อน พอใส่เสร็จมันก็เอาออกมาจ่อตรงปากร่องสวรรค์ของจอย แล้วหันมายิ้มให้ผมทีนึง แล้วมันก็ค่อยๆยัดเข้าไป ตัวจอยถึงกับสะดุ้งเลยคับ แต่เธอยังหลับสนิทอยู่นะคับ(สงสัยคงเป็นไปโดยอัตโนมัติ) ไอ้หมาย มันค่อยๆยัดควยมันเข้าไปในร่องหีของจอย ผมก็ยืนควยแข็งเลยชักว่าวไปด้วย มันค่อยๆซอย ซอยๆ แล้วก็เร็วขึ้นเรื่อยๆ ปากมันก็ก้มไปดูดหัวนมจอยเล่น จอยเธอก็หลับสนิทมากไม่รู้เรื่องอะไรเลยทั้งสิ้นมือไม้อ่อนปวกเปียกไปหมด ไอ้หมายหันมาบอก "หีเมียมึงแม่งแน่นดีวะ" ควยมันสีกับเม็ดแตดจอยจนปลิ้นเข้าปลิ้นออก ผมเห็นแล้วยังหวาดเสียวเลยคับ ซักพักมันก็เปลี่ยนท่าอุ้มจอยมานั่งตักหันหน้าเข้าหามัน แล้วมันก็ กระแทกต่อ ดัง ปึกๆ ผมก็ชักว่าวไปด้วยทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวแทน ซักพัก มันก็ชักออกมา หีจอยเป็นรูกลวงโป๋เลยคับ ทั้งๆที่เวลาเย็ดกับผม มันจะไม่โป๋ขนาดนี้ ตอนนี้ไอหมายมันเสร็จไปแล้ว ผมยืนชักว่าวอยู๋ก็เลย เข้าไปเสียบแทนมัน มันรู้สึกดีมากเลยคับ ตอนที่เราได้เย็ดหีแฟนตัวเองต่อจากคนอื่น มันเป็นความรู้สึกที่แปลกจริงๆ ผมจัดแจงจอยให้นอนทับผมแล้วผมก็อยู่ข้างล่างก็เย็ดไปเรือยๆ ซักพักไอ้หมายเดินมาจับ ก้นจอยยกขึ้น ควยผมก็หลุดจากร่องซิคับ แล้วไอหมายมันก็ก้มหน้าไปเลียตรง ประตูหลังของจอย ผมใจหายวูปเลย ไอ้หมายมันคงคิดจะเย็ดตูดจอยด้วย ผมก็เลยห้ามมัน แต่มันบอก ถ้ามึงไม่ให้กูเย็ดตูดมันนะกูจะบอกมันให้หมดเลยที่มึงทำไว้คืนนี้ ซวยสิคับผมเลยต้องยอมจำใจทั้งๆที่ผมยังไม่เคยเย็ดตูดจอยเลยเพราะเธอกลัว พอไอ้หมายมันเลียตูดเธอเสร็จมันก็หันไปหยิบวาสลินในกระเป๋ามันออกมาทาตรงรูจอย แล้วก็ทาตรงควยมัน มันไม่ยอมใส่ถุงยางด้วย ผมกลัวมากแต่มันมาถึงขั้นนี้แล้ว คงทำอะไรไม่ได้ มันค่อยเอาควยดำๆมันไม่จ่อตรงรูทวารจอย แล้วค่อยๆยัดควยมันเข้าไปช้าๆ ช้าๆจนควยมันเข้าไปมิดด้ามเลยคับ ผมเห็นแบบนั้นแล้วยิ่งควยแข็งหนักไปกว่าเก่า ไอ้หมายค่อยๆเย็ดตูดจอยๆช้าๆแล้วเร็วขึ้นผมเลยเอาควยผมสอดใส่หีจอยแล้วก็ช่วยกันเย็ดจอยๆโอโห้มันส์มากๆเลยคับ เสียวมากๆเย็ดอยู๋ท่านี้ประมาณ20 นาทีไอ้หมายก็บอกเปลี่ยนกับผม มันก็กลับลงมาเย็ดหีจอยต่อ ถุงก็ไม่ใส่ ส่วนผมเลยได้ลองเย็ดตูดจอยก็ครั้งนี้แหละคั้บมันส์มากซักพักผมก็แตกใส่ประตูหลังจอย ส่วนไอ้หมายมันยังเมามันส์กับการเย็ดจอยอยู่ มันจับจอยเล่นท่าจนครบตามที่ผมดูในวีซีดีเลยก็ว่าได้ ซักพักมันก็กระตุกน้ำกามเข้าไปในร่องหีจอยจนล้นออกมาเต็มไปหมด แต่ไม่เป็นไรเพราะจอยเพิ่งเป็นเมนส์มาได้ 1อาทิตย์ ยังปลอดภัย พอมันเสร็จมันก็เดินออกไปเข้าห้องน้ำอาบน้ำสบายใจ ผมก็เลยจัดแจงทำความสะอาดล้างหีให้จอยแล้วจับใส่เสื้อผ้าให้เธอ แล้วไอ้หมายก็กลับบ้านมันไป คืนนั้นผมรู้สึกรักจอยขึ้นมากเลยคับ พอตอนเช้าเธอตื่นมาพร้อมกับอาการหงุดหงิด ถามว่าเมือคืนผมแอบทำอะไรเธอตอนหลับละสิผมก็เอ ออห่อหมกไปเลยเรื่องมันเลยจบลงโดยไม่มีอะไรเกิดขึ้น หุหุ แล้วคราวหน้าผมจะเล่าอะไรที่มันพิสดารมากกว่านี้ให้ฟังคับ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน